Like us on Facebook

Powered by Blogger.

Search This Blog

Instagram

visitors

display number of visitors

Popular Posts

Pages

Flickr Images

Friday, February 2, 2018

TUMEKOSOGEZA KARIBU


Wizara ya afya, maendeleo ya jamii, jinsia wazee na watoto.
Inayo furaha kubwa kuwakaribisha wananchi wote ndani na nje ya nchi kutembelea katika mitandao yake ya kijamii ili kupata taarifa mbalimbali za kiafya. Aidha tunakaribisha maoni na ushauri mbalimbali kuhusu sekta ya afya. "Jenga taifa lenye afya bora kwa uchumi imara"

#AFYA_YANGU_MTAJI_WANGU

0 on: "TUMEKOSOGEZA KARIBU"

Note: Only a member of this blog may post a comment.