Like us on Facebook

Powered by Blogger.

Search This Blog

Blog Archive

Instagram

visitors

display number of visitors

Popular Posts

Pages

Flickr Images

Thursday, March 29, 2018

HOSPITALI YA KANDA YA RUFAA MBEYA YAPIGA HATUA KATIKA KUMALIZA TATIZO LA WAGONJ...



Ameyasema hayo Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali hiyo Dkt. Godlove Mbwanji katika ofisi yake jijini Mbeya, 
Dkt. Mbwanji hakusita kuupongeza Uongozi na Wafanyakazi wa Hospitali hiyo kwa kujitoa kwa moyo katika kuwatumikia wananchi, pia aliwashukuru wananchi wa Mbeya hususani madereva wa Boda boda kwa moyo wakujitolea katika kuboresha Sekta ya Afya ikiwemo kutoa michango yakifedha.

0 on: "HOSPITALI YA KANDA YA RUFAA MBEYA YAPIGA HATUA KATIKA KUMALIZA TATIZO LA WAGONJ..."

Note: Only a member of this blog may post a comment.